ഒരിക്കലും തൊടാൻ പാടില്ലാത്ത 10 അപകടകരമായ മരങ്ങൾ

ലോകത്തിലെ തന്നെ അപകടകാരികൾ ആയമരങ്ങൾ ആണ് നമ്മുടെ ലോകത്തു ഉള്ളത് , മരങ്ങൾ സാധാരണ അവരുടെ താഴെ നിൽക്കാനും അവരുടെ സൗന്ദര്യത്തിൽ അത്ഭുതപ്പെടാനും ഞങ്ങൾ സുരക്ഷിതരാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ഈ ലിസ്റ്റിലെ മരങ്ങൾ, നിങ്ങൾ വളരെ അടുത്തെത്തിയാൽ നിങ്ങളെ കൊല്ലും. ഏറ്റവും വിഷമുള്ള മരങ്ങളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് നമ്മളുടെ നാട്ടിൽ ഇവയൊന്നും തന്നെ അതികം കാണുകയില്ല , ഈ മരം നോക്കൂ. ഇത് ഒരു സാധാരണ മരം പോലെ തോന്നുന്നു, ഈ വൃക്ഷം തെക്കേ അമേരിക്കയിലും കരീബിയൻ ദ്വീപുകളിലും വളരുന്നു. ഇത് വളരെ അപകടകരമാണ്, അധികാരികൾ പലപ്പോഴും മുന്നറിയിപ്പ് ബോർഡുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നു, അതിൽ നിന്ന് ആളുകൾക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്നു. ലോകം അത്ഭുതങ്ങളും കൗതുകങ്ങളും നിറഞ്ഞതാണ്,

 

 

അതിനാൽ അതിൽ ഭൂരിഭാഗവും മനുഷ്യർക്ക് പരിധിയില്ലാത്തതാണ് എന്ന വസ്തുതയിൽ നാം ഒരിക്കലും ആശ്ചര്യപ്പെടേണ്ടതില്ല.അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു കൗതുകമാണ് : മാഞ്ചിനീൽ. ബീച്ച് ആപ്പിൾ അല്ലെങ്കിൽ വിഷ പേരക്ക എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു, മരത്തിന്റെ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിൽ നിന്നും അപകടം പുറപ്പെടുന്നു.ഒന്നാമതായി, പഴം – മൻസാനില്ല ഡി ലാ മ്യൂർട്ടെ അല്ലെങ്കിൽ “മരണത്തിന്റെ ചെറിയ ആപ്പിൾ”, നിങ്ങൾക്ക് അപകടത്തെക്കുറിച്ച് ബോധ്യപ്പെട്ടില്ലെങ്കിൽ – ചെറുതായി മധുരമാണ്. എന്നാൽ പഴങ്ങൾ കഴിക്കുന്നത് വളരെ മോശമാണ്. ഒരു ചെറിയ കടി നിങ്ങളുടെ വായിലും തൊണ്ടയിലും പരുവിന് കാരണമാകും. അത് വിഴുങ്ങുന്നത് നിങ്ങളെ കൊല്ലും നിരവധി മരങ്ങൾ ആണ് ഇതുപോലെ ഉള്ളത് , അതുപോലെ തന്നെ മരം മുറിച്ചാൽ രക്തം വരുന്ന മരങ്ങളും ഉണ്ട് .

Leave a Reply

Your email address will not be published.