മോഹൻലാലിന്റെ ഹൈ വോൾട്ടേജ് മാസ് ആക്ഷൻ സിനിമയുടെ അപ്‌ഡേറ്റ് വരുന്നു!

മലയാളത്തിലെ മഹാനടൻ ആണ് മോഹൻലാൽ ഈ അടുത്ത കാലത്ത്‌ മോഹൻലാലിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം തുടർ പരാജയത്തിന്റെ വാക്കിൽ ആയിരുന്നു , ഒട്ടുമിക്ക ചിത്രങ്ങളും സമ്മിശ്ര അഭിപ്രായം ആയിരുന്നു , അതുപോലെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും മറ്റും നിരവധി പരിഹാസങ്ങൾ ആണ് നേരിട്ടിരിക്കുന്നതു , എന്നാൽ അതിനു എല്ലാം മോഹൻലാൽ താനെ മറുപടി കൊടുക്കുകയാണ് , ഒരു വലിയ ചിത്രം അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങികൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് , പുറത്തു വരുന്ന റിപോർട്ടുകൾ പ്രകാരം ടിൻുപാപ്പച്ചനും മോഹൻലാലും ഒന്നിക്കുന്നു എന്ന റിപോർട്ടുകൾ ആണ് , മോഹൻലാൽ ഇപ്പോൾ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ബറോസിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിന്റെ തിരക്കിലാണ്. കംപ്ലീറ്റ് ആക്ടർ തന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ തിരക്കിലാണ്,

 

 

കൂടാതെ ചില ആവേശകരമായ പ്രോജക്റ്റുകളും പൈപ്പിലുണ്ട്. ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ വിശ്വസിക്കുകയാണെങ്കിൽ, മോഹൻലാൽ തന്റെ അടുത്ത പ്രൊജക്റ്റിനായി യുവ സംവിധായകൻ ടിനു പാപ്പച്ചനുമായി ഉടൻ ഒന്നിക്കും.ടിനു പാപ്പച്ചൻ മോഹൻലാലിനോട് ഒരു സ്‌ക്രിപ്റ്റ് വിവരിച്ചു, അതിൽ പൂർണ്ണമായ നടൻ മതിപ്പുളവാക്കി. രണ്ടാമത്തെ കൂടിക്കാഴ്‌ചയ്‌ക്ക് ശേഷം നടനും സംവിധായകനും തമ്മിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ അവസാനിപ്പിച്ചു, ഒടുവിൽ സൂപ്പർസ്റ്റാർ പ്രൊജക്റ്റിന് സമ്മതം നൽകി. വിചാരിച്ച പോലെ കാര്യങ്ങൾ നടന്നാൽ, ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ മോഹൻലാൽ ഔദ്യോഗികമായി പ്രൊജക്ട് പ്രഖ്യാപിച്ചേക്കും. ഈ ചിത്രം വലിയ ഒരു ഹിറ്റ് തന്നെ ആവും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

https://youtu.be/ag2XbIIa52M ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.