ആരാധകരുടെ മുറവിളി പ്രതീക്ഷയുടെ ഭാരമേറ്റി മമ്മൂട്ടി

 യാഷ് നായകനായ കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 പുതിയ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് റെക്കോർഡുകൾ സൃഷ്‌ടിക്കുന്നു എന്നത് ആശ്ചര്യകരമല്ല. യാഷിന്റെ ചിത്രത്തിനായുള്ള മാസ് ഹിസ്റ്റീരിയയും തീർച്ചയായും ബോക്‌സ് ഓഫീസിലും കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2-ലും അക്കങ്ങളായി മാറിയത് കേരള ബോക്‌സോഫീസിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഓപ്പണറായി മാറിയെന്ന് സിനിമാ വ്യവസായ ട്രാക്കർ മനോബാല വിജയബാലൻ പറയുന്നു. ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റ് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, വി എ ശ്രീകുമാർ മേനോൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ഒടിയനെ മറികടന്ന് കെജിഎഫ് ചാപ്റ്റർ 2 കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഓപ്പണറായി ഉയർന്നു.
അതുപോലെ തന്നെ  ഒട്ടനവധി ചിത്രങ്ങളുടെ റെക്കോർഡ് ആണ് തകർത്തു എറിഞ്ഞത് , മോഹൻലാൽ എന്ന നായകൻ ഉയർത്തി എടുത്ത പല റെക്കോഡുകളും തകർത്തിരിക്കുകയാണ് , kgf എന്ന ചിത്രം , കേരളത്തിലെ ആദ്യ ദിന കളക്ഷൻ റെക്കോർഡ് kgf എടുത്തു , ഒരു കന്നഡ ചിത്രം ആണ് മലയാള സിനിയ്ക്ക നാണക്കേട് ഉണ്ടാക്കി വെച്ചിരിക്കുന്നത് , അതിനു ഏലം മറുപടി ആയിട്ടു മമ്മൂക്കയുടെ ചിത്രം വരുന്നു , cbi 5 എന്ന ചിത്രം kgf എന്ന ചിത്രം വരുത്തിവെച്ച നാണക്കേട് എല്ലാം മറ്റും എന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത് ,കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.