മമ്മൂട്ടിയുടെ പുത്തൻ ലുക്കിൽ ഞെട്ടലോടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ

   സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടിയുടെ വിഷു ആശംസകൾ. വിഷു ആശംസയോടൊപ്പം മമ്മൂട്ടി പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ഫോട്ടോയാണ് വൈറലാകുന്നത്. താരത്തിന്റെ പുതിയ ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്. ഭീഷ്മ പർവത്തിലെ ‘ചാമ്പിക്കോ’ എന്ന ഡയലോഗിനോടൊപ്പം വിഷു ആശംസകൾ നേർന്ന് കൊണ്ട് നിരവധി കമന്റുകളാണ് മമ്മൂട്ടിയുടെ പോസ്റ്റിന് ലഭിക്കുന്നത്. പുതിയ ചിത്രം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയതോടെ ചിത്രത്തിന്റെ ഉറവിടം തേടിപ്പോവുകയും ചെയ്തു , മമ്മൂട്ടി നിസാം ബഷീർ  എന്നിവർ ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രത്തിലെ ലുക്ക് ആണ് ഇത് , കെട്ടിയോലാനു എന്റെ മാലാഖ ഫെയിം സംവിധായകൻ നിസാം ബഷീർ തന്റെ അടുത്ത സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിനൊരുങ്ങുകയാണ്.
മമ്മൂട്ടി നായകനാകുന്ന ചിത്രം ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ തൃശ്ശൂരിലെ ചാലക്കുടിയിൽ തീയറ്ററുകളിലെത്തും. ഇബ്ലിസ് ഫെയിം സമീർ അബ്ദുൾ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥാകൃത്ത്.
നിസാം ഞങ്ങളോട് കൂടുതൽ പറയുന്നു, “ചിത്രം ഒരു ത്രില്ലറാണ്, കൂടാതെ ഗ്രേസ് ആന്റണി, ഷറഫുദ്ധീൻ, ജഗദീഷ്, കോട്ടയം നസീർ, ബിന്ദു പണിക്കർ എന്നിവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു. കുറച്ചു സമയത്തിനുള്ളിൽ കൊച്ചിയിൽ ഷൂട്ടിംഗ് നടക്കും. ഒരു ത്രില്ലർ ആയതിനാൽ അവരുടെ കഥാപാത്രങ്ങളെ കുറിച്ച് കൂടുതലൊന്നും ഇപ്പോൾ വെളിപ്പെടുത്താനാകില്ല. ഞങ്ങൾ ഇതുവരെ അതിന് തലക്കെട്ട് നൽകിയിട്ടില്ല. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക .
https://youtu.be/Vku8kklJhds

Leave a Reply

Your email address will not be published.