മമ്മൂട്ടിയുടെ പുഴുവിന്റെ റിലീസ് തിയ്യതി ഉറപ്പിച്ചു

മലയാളത്തിന്റെ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി നായകനായ പുഴ തീയറ്റർ റിലീസ് ഒഴിവാക്കി ഇപ്പോൾ നേരിട്ട് OTT റിലീസിന് തയാറായി എന്ന വാർത്തകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ വരുന്ന റിപോർട്ടുകൾ , ഒരു മലയാളം ക്രൈം ത്രില്ലർ ചിത്രമായ ഇത് പ്രേക്ഷകർക്ക് നല്ലൊരു എന്റർടെയ്‌നർ ആയിരിക്കും. മമ്മൂട്ടിയുടെ വലിയ ആരാധക ഫോളോവേഴ്‌സ് മോളിവുഡിൽ മാത്രമല്ല, ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര വ്യവസായത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ടതും പ്രശംസനീയവുമായ പേരുകളിൽ ഒരാളാണ്.മലയാളം സിനിമകൾക്ക് പുറമെ കുറച്ച് തെലുങ്ക്, തമിഴ്, കന്നഡ, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ലീഷ് സിനിമകളിലും അദ്ദേഹം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഏകദേശം അൻപത് വർഷത്തെ മികച്ച കരിയറിൽ, ഇന്ത്യയും പാശ്ചാത്യവും ഉൾപ്പെടെ വിവിധ ഭാഷകളിലായി 400 ലധികം സിനിമകളിൽ അദ്ദേഹം പ്രവർത്തിച്ചു.

 

 

2021 മാർച്ച് 11 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ജോഫിൻ ടി ചാക്കോയുടെ ദി പ്രീസ്റ്റിൽ മമ്മൂട്ടി പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ മറ്റൊരു സിനിമ “ഒന്ന്” അതേ മാസത്തിലും അതേ വർഷത്തിലും റിലീസ് ചെയ്തു, അത് ഒരു രാഷ്ട്രീയ നാടകമായിരുന്നു.വരാനിരിക്കുന്ന വർഷത്തിന്റെ ആദ്യ പാദത്തിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്ന ക്രൈം ത്രില്ലർ “പുഴു” എന്ന ചിത്രവുമായി അദ്ദേഹം വരാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് സോണി ലൈവ് എന്ന ott പ്ളാറ്ഫോം വഴി ആണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുന്നത് , ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു മമ്മൂട്ടി ചിത്രം OTT റിലീസ് ആയി ഇറങ്ങുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.